Sabuwar Zuwan Alloy Karfe bututu - TS EN 10216-1 Carbon karfe bututu mara nauyi - Huaxin

Takaitaccen Bayani:



Cikakken Bayani

Tags samfurin

Za mu sadaukar da kanmu don samar da masu siyan mu masu daraja tare da mafi kyawun samfura da sabis donZoben Kisa na Geared, 18mm Bakin Karfe Tube, 40mm Bakin Karfe bututu, Muna maraba da ku da ku kasance tare da mu a cikin wannan hanyar samar da ingantacciyar kasuwanci tare.
Sabuwar isowar Alloy Karfe bututu - TS EN 10216-1 Carbon karfe bututu mara nauyi - Cikakken Huaxin:

Bayanin samarwa:
Matsayi: EN 10216-1
Daraja: P195TR1, P195TR 2, P235TR1, P235TR2, P265TR1, P265TR2
Yanayin bayarwa: Daidaitawa
Girman Girma: OD 70MM-610MM, Kauri 6MM-35MM
Haƙuri: Kamar yadda EN 10216-1
Length: Kamar yadda ake bukata
MTC: EN 10204/3.1

Haɗin Kemikal:

DarajaSinadarin Haɗin Kai
GudanarwaSharadiCSiMnPS
MaxMaxMaxMaxMax
Saukewa: P195TR1Zafi FormDaidaitawa0.130.350.70.0250.02
Saukewa: P195TR2Zafi FormDaidaitawa0.130.350.70.0250.02
Saukewa: P235TR1Zafi FormDaidaitawa0.160.351.20.0250.02
Saukewa: P235TR2Zafi FormDaidaitawa0.160.351.20.0250.02
Saukewa: P265TR1Zafi FormDaidaitawa0.20.41.40.0250.02
Saukewa: P265TR2Zafi FormDaidaitawa0.20.41.40.0250.02

Kayan Kanikanci:

DarajaKayayyakin Injini
YeildTashin hankaliTsawaitawaƘimar Tasiri
 Min MpaMinmin J
T da mmMpaGwajin Digiri
≤1616 ≤400 ℃-10 ℃
Saukewa: P195TR1195185320-44027--
Bayani na P195TR2195185320-440274028
Saukewa: P235TR1235225360-50025--
Saukewa: P235TR2235225360-500254028
Saukewa: P265TR1265255410-57021--
Saukewa: P265TR2265255410-570214028
Lura: T shine Kauri; ︱ is Lengthways

Amfani:

Raw abu daga Top ƙera wanda yayi alkawarin da high quality.

Madaidaicin fasaha yana tabbatar da ainihin haƙurin girman.

Ingantacciyar ƙungiyar tallace-tallace tana ba ku tsari mai kyau.

Bayan-tallace-tallace ƙungiyar tayin da goyan bayan garantin samfur.

Sarrafa inganci:

02

Sabis ɗinmu:

01

RFQ:

Q1: Shin kai ke ƙera ne ko mai ciniki

A: Mu duka masana'anta ne kuma masu ciniki

Q2: Za ku iya ba da samfurin?

A: Za'a iya bayar da samfurin ƙaramin kyauta ta kyauta, amma mai siye ya biya kuɗin da aka biya

Q3: Za ku iya ba da sabis na sarrafawa?

A: Za mu iya bayar da yankan, hakowa, zanen, gashi foda da dai sauransu ...

Q4: Menene fa'idar ku akan karfe?

A: Za mu iya keɓance tsarin ƙarfe bisa ga zane ko buƙatar siyan.

Q5: Yaya game da sabis na dabaru?

A: muna da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun masana'antu waɗanda ke da ƙwarewa akan jigilar kaya, suna iya ba da tsayayyen layin jirgin ruwa mai inganci.

Kasuwa:

product

Mun gina dogon lokaci da kuma barga hadin gwiwa dangantaka da abokan ciniki a cikin gida , kamar Shanghai, Jiangsu, Zhejiang, Anhui, Shandong, Jiangxi, Qinghai, Liaoning, Hainan da sauransu.

product

Don ƙasashen waje, babban abokin cinikinmu daga Kudancin Asiya, Afirka, Amurka ta Kudu kamar Singapore, Vietnam, Brazil, Ghana, New Zealand, Spain, Mauritius, Dubai da sauransu.


Hotuna dalla-dalla samfurin:

Newly Arrival Alloy Steel Pipe - EN 10216-1 Carbon steel Seamless pipe – Huaxin detail pictures


Jagoran Samfuri masu alaƙa:

Yanzu muna da ƙungiyar da ta fi dacewa don magance tambayoyi daga masu siye. Manufarmu ita ce "100% gamsuwar abokin ciniki ta hanyar ingantaccen ingancinmu, ƙima & sabis ɗin ƙungiyarmu" kuma muna jin daɗin shaharar abokan ciniki. Tare da da yawa masana'antu, za mu samar da wani fadi da iri-iri na Sabuwar Zuwa Alloy Karfe bututu - EN 10216-1 Carbon karfe sumul bututu - Huaxin, The samfurin zai wadata a duk faɗin duniya, kamar: Angola, Kuwait, Iceland, Yanzu, mu da sana'a yana ba abokan ciniki manyan samfuranmu Kuma kasuwancinmu ba wai "saya" da "sayar" ba ne kawai, har ma da mai da hankali kan ƙari. Mun yi niyya mu zama mai samar da ku da aminci kuma mai ba da haɗin kai na dogon lokaci a China. Yanzu, muna fatan zama abokai tare da ku.

  • Na baya:
  • Na gaba:
  • gami karfe bututu maras kyau
  • gami karfe bututu
  • Samfura masu dangantaka

    Bar Saƙonku